Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 12 của 12

Chủ đề: giúp mình vs !!!

Trích dẫn Gửi bởi MrdatQB
    Cam on ban. Mình cái dc roi . Ma sáo tháo the nho ra thi cái đặt dc la sao vay ban?
    Hi bạn
    Khả năng do trước đây bạn đã từng di chuyển ứng dụng này qua thẻ nhớ và có thể thẻ nhớ nó còn dính data của game này mà gỡ cài đặt ra không hết ( thẻ nhớ bị lỗi hoặc dính virus ) nên nó mới không cho bạn cài nữa. giờ bạn biết nguyên nhân do đâu rồi, bạn nên định dạng lại thẻ nhớ sạch sẽ rồi lắp vào sử dụng. Và nhớ sau này không di chuyển game qua thẻ nhớ nữa thì nó sẽ hạn chế phát sinh lỗi trên nha.

Trích dẫn Gửi bởi MrdatQB
    Đây ak
    Bạn tải ứng dụng nào về máy mà báo không đủ dung lượng vậy bạn ? Nếu tải ứng dụng khác về có thông báo như vậy không ? Trường hợp này có khả năng dung lượng game cao hơn mức dung lượng khả dụng hiện tại trên máy nên ko thể tải về được , vd 1 số game nặng như Asphat 8, Moderm Combat ... chẳng hạn . Và tất nhiên hướng xử lý là phải giải phóng bộ nhớ máy trống nhiều hơn nữa.
    Xem hướng dẫn giải phóng bộ nhớ và làm theo xem có khắc phục được không : http://www.**************/forum/faq/cach-giai-quyt-may-bao-b-nho-dy.77/

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12