Trang 3 của 6 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 58
    RomRom năng máymáy chứ cũng ko khkhá hon ttrước la mấy

Trích dẫn Gửi bởi ServiceClub3
    Chào bạn, bạn nói bị dừng, là trình khởi chạy OPPO dừng lại, ứng dụng dừng lại hay như thế nào?

Bản rom này là bản rom cook (được modify lại). R827 có 2 phiên bản: rom 4GB (phiên bản hệ điều hành chính thức là Color 1.2) - Rom 8GB (phiên bản hệ điều hành chính thức là Color 2.0) => Bạn đang dùng máy R827 bản 4GB hay 8GB bộ nhớ trong ? Bạn có biết không vậy? Bạn vào Cài đặt - Dung lượng chụp ảnh màn hình post lên giùm Mod.

=> Nếu bạn đang dùng máy R827 bản 4GB , Mod khuyên bạn nên dùng rom gốc để ổn định nhất bạn nhé.
    Cảm ơn bạn!! Mình đã up ROM lên 2.0.1i bằng flash tool rồi! Quá tuyệt vời!! Máy mượt và pin trân bò hơn nhiều bạn ạ!!
    Hi vọng sẽ có bản mới 2.0.4 hoặc 3.0 cho anh em thử nghiệm!!

Sao e download ve kg dc vay ad ?
    <div class="doublePost">
    <blockquote class="doublePostTagTextContainer">
    --- Bài viết đã được sát nhập, 9/3/16 ---
    </blockquote>
    </div>Tai cai nao huong dan e voi?????

em dung oppo find 5 mini em bam nhu huong dan ma dau thay cai nut Wipe Data-Factory Reset, Wipe All Data - Preflash, Wipe Cache, Wipe Davik Cache nay dau

cho mình hỏi up cái này xong muốn quay lại bản 1.x.x thì làm như thế nào vậy ((

Trích dẫn Gửi bởi dmn2016hb
    cho mình hỏi up cái này xong muốn quay lại bản 1.x.x thì làm như thế nào vậy ((
    Rom này up = recovery gốc nên bạn cứ up như kiểu up qua recovery bình thường thôi, tải file rom Color 1.x.x về chép vào thẻ rồi up. He he

Trích dẫn Gửi bởi hoavokhuyet
    Rom này up = recovery gốc nên bạn cứ up như kiểu up qua recovery bình thường thôi, tải file rom Color 1.x.x về chép vào thẻ rồi up. He he
    mình up 2 lần báo thành công rồi reset lại nó vẫn là bản 2.0, chả hiểu j cả

Trích dẫn Gửi bởi dmn2016hb
    mình up 2 lần báo thành công rồi reset lại nó vẫn là bản 2.0, chả hiểu j cả
    Chào bạn, máy R827 bạn đang sử dụng là phiên bản 4GB hay 8GB bộ nhớ trong vậy? Bạn lưu ý, R827 bản 8GB bộ nhớ trong thì phiên bản hệ điều hành được cài đặt mặc đinh cho máy là Color 2.0 nhé, không có rom Color 1.x cho bản 8GB.

Trường hợp bạn đang dùng R827 bản 4GB bạn tự tiến hành không thành công, bạn vui lòng đem máy trực tiếp đến TT CSKH OPPO để KTV hỗ trợ bạn nhé. Tra cứu danh sách TT CSKH OPPO: http://www.**************/ho-tro/trung-tam-cham-soc-khach-hang.html

Sau khi cai rom nay .may huy root la sao vay thot.dup e voi

Trích dẫn Gửi bởi trancong1996
    Sau khi cai rom nay .may huy root la sao vay thot.dup e voi
    Nếu máy đã root, bạn cài rom qua recovery là mất root mà máy nào cũng vậy đó

Trang 3 của 6 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối