Kết quả 1 đến 3 của 3
    Trích dẫn Gửi bởi HeoCavalli
    Tình hình là em oppo R5 của mình đang dùng bt , giờ tự nhiên nó bị lỗi hiển thị màn hình đen , máy vẫn hoạt động bình thường , chỉ có màn hình là đen ko cài hình nền đc , mình đã reset rồi cũng ko hết . Muốn xin rom để up bằng Flash tool mà kiếm ko có , anh em nào có link cho mình xin với
    Chào bạn, bạn xem thử có phải máy bạn đang gặp tình trạng này không? http://www.**************/forum/faq/...h-nn-den-icon-ng-dung-vn-hin-binh-thuong.153/ nếu đúng bạn xem hướng xử lý trong bài hướng dẫn nhé.

Về rom flashtool, rất tiếc Mod không thể cung cấp cho bạn vì đây là tool bảo mật của TT CSKH OPPO. Trường hợp máy của bạn gặp lỗi cần chạy lại tool, bạn có thể đem máy đến TT CSKH OPPO để được KTV hỗ trợ ạ.

Oppo R5 lỗi màn hình đen, xin file rom cho Oppo R5 up bằng Flash tool

Tình hình là em OPPO R5 của mình đang dùng bt , giờ tự nhiên nó bị lỗi hiển thị màn hình đen , máy vẫn hoạt động bình thường , chỉ có màn hình là đen ko cài hình nền đc , mình đã reset rồi cũng ko hết . Muốn xin rom để up bằng Flash tool mà kiếm ko có , anh em nào có link cho mình xin với

up bằng flashtool thì bạn mang lên bảo hành thôi, chứ ko ai cung cấp đâu chỉ có up rom qua recovery thôi