Kết quả 1 đến 5 của 5

oppo r5 bị treo logo không vào đk recovery

Các bác giúp e vs , hiện cái R5 e bị treo logo do e cai recovery từ phần mềm [Root] rashr _flashtool trên chplay. xong khởi động lai máy không lên chỉ hiện logo oppo chút là tắt ... các bác giúp e vs thữ nhìu cách r mà vẫn k đk

Trích dẫn Gửi bởi uongchithinh
    Các bác giúp e vs , hiện cái r5 e bị treo logo do e cai recovery từ phần mềm [Root] rashr _flashtool trên chplay. xong khởi động lai máy không lên chỉ hiện logo oppo chút là tắt ... các bác giúp e vs thữ nhìu cách r mà vẫn k đk
    Chào bạn,

Tình trạng này bạn dành thời gian đem máy đến trực tiếp TTCSKH OPPO để được nhân viên kỹ thuật hỗ trợ. Tra cứu danh sách TT CSKH OPPO trên toàn quốc: http://**************/support/customerservicecenter

Các bác giúp e vs , hiện cái r5 e bị treo logo do e cai recovery từ phần mềm [Root] rashr _flashtool trên chplay. xong khởi động lai máy không lên chỉ hiện logo oppo chút là tắt ... các bác giúp e vs thữ nhìu cách r mà vẫn k đk
    Bạn cài recovery tìm từ trong cái ứng dụng đó hay tải ngoài rồi dùng app đó cài? Mình tải ngoài dùng app đó cài thì ok mà

Trích dẫn Gửi bởi hoavokhuyet
    Bạn cài recovery tìm từ trong cái ứng dụng đó hay tải ngoài rồi dùng app đó cài? Mình tải ngoài dùng app đó cài thì ok mà
    Từ ngoài nguồn bạn . trên diễn đàn rom cm ớ .

Từ ngoài nguồn bạn . trên diễn đàn rom cm ớ .
    Chào bạn, như Mod đã chia sẻ, trường hợp này bạn dành chút thời gian đem máy đến TT CSKH OPPO để được nhân viên kỹ thuật hỗ trợ nhé. Tra cứu danh sách TT CSKH OPPO trên toàn quốc: http://**************/support/customerservicecenter