Kết quả 1 đến 5 của 5

không thể cài TWRP cho find 7a

e mới cưới 1 em oppo Find 7a.thấy trên diễn đàn có rom bluros dep qua.muốn cài cái TWRP để flash em ý mà ko thể nào cài được.máy e đã root.e đã thử các tool mà ko đc.boot vào rec là nó nhảy sang fastboot.máy e đang ở ColorOS 2.1.5i 5.0.flash được mà ko vào được mới đau
    có cao nhân nào giúp e ko ạ

Trích dẫn Gửi bởi Huansangok
    e mới cưới 1 em oppo find 7a.thấy trên diễn đàn có rom bluros dep qua.muốn cài cái TWRP để flash em ý mà ko thể nào cài được.máy e đã root.e đã thử các tool mà ko đc.boot vào rec là nó nhảy sang fastboot.máy e đang ở coloros 2.1.5i 5.0.flash được mà ko vào được mới đau
    có cao nhân nào giúp e ko ạ
    Cái này cài = fastboot đúng rồi mà bạn hướng dẫn cài nè http://www.**************/forum/t/bluros-based-android-6-0-cho-oppo-find7-find7a.24303/

Trích dẫn Gửi bởi nobita8x
    Cái này cài = fastboot đúng rồi mà bạn hướng dẫn cài nè http://www.**************/forum/t/bluros-based-android-6-0-cho-oppo-find7-find7a.24303/
    ý em nói là em flash bao nhiêu cái TWRP không đc ạ.không cái nào đc ngoài cái rec gốc. e flash bằng fastboot cả bằng tool nữa đều ko đc flash báo ok mà ko vào đc.e đang ở coloros 2.1.5i

Trích dẫn Gửi bởi Huansangok
    ý em nói là em flash bao nhiêu cái TWRP không đc ạ.không cái nào đc ngoài cái rec gốc. e flash bằng fastboot cả bằng tool nữa đều ko đc flash báo ok mà ko vào đc.e đang ở coloros 2.1.5i
    chắc là do twrp cũ quá chăng? Mà con này giờ bạn flash twrp xong cũng không có gì nghịch đâu.

Trích dẫn Gửi bởi hoavokhuyet
    chắc là do twrp cũ quá chăng? Mà con này giờ bạn flash twrp xong cũng không có gì nghịch đâu.
    e thấy nhiều mà.quan trọng cái bluros của vn mình bác ạ.muốn trải nghiệm cho biết bác ạ.hj :v e thử nhiều loại rec quá rồi mà ko đc.buồn quá bác ạ