Trang 2 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 31
    tại sao vô k tải được khóa và font v ạ

Tải về rồi cài vào thì bật được lần đầu. Tải theme được gần 100% thì tự động tắt rồi không bật lại được nữa.
    Lần sau bật thì bật màn lên cái rồi tắt tự tắt ứng dụng luôn

Làm sao xóa đi đây bạn , nó zô mặc định lun roài hic

Đã tải và áp dụng thành công, nhưng mỗi khi tải chủ đề khóa thì nó bắt lập đi lập lại bước xác minh mật khẩu trong khi mình đã đăng nhập id thành công.
    Tải theme về thì báo tải xong nhưng chẳng biết nó lưu ở đâu.

Trích dẫn Gửi bởi demonvip
    Bạn vào cài đặt > ứng dụng > theme store > buộc dừng > gỡ cài đặt cập nhật cho ứng dụng > ok

Trích dẫn Gửi bởi PunAlone07
    Bác thớt ơi e tải theme về kh đc ạ . đến 97% là bị bật ra ngoài . theme nào cũng vậy . cho hỏi là do bị lỗi gì ạ ?? Tks trước
    Bạn tải theme trên điện thoại hay máy tính ? Tải bằng 3G hay Wifi ? Mình tải theme ở đầu topic vẫn bình thường mà, bạn kiểm tra lại tín hiệu và tốc độ mạng xem.

Trích dẫn Gửi bởi demonvip
    Chào bạn,

Bạn vào lại Cửa hàng chủ đề - Chủ đề cục bộ - Chủ đề mặc định - chọn Áp dụng là được. Nếu muốn xóa hẳn thì bạn vào Cài đặt - Ứng dụng - Tất cả - tìm đến tên ứng dụng - Gỡ cài đặt đi.

Trích dẫn Gửi bởi namhai2206
    Đã tải và áp dụng thành công, nhưng mỗi khi tải chủ đề khóa thì nó bắt lập đi lập lại bước xác minh mật khẩu trong khi mình đã đăng nhập id thành công.
    Tải theme về thì báo tải xong nhưng chẳng biết nó lưu ở đâu.
    Chào bạn,

Bạn đang dùng dòng máy nào của OPPO vậy? Bạn bấm cú pháp *#1234# để kiểm tra phiên bản giúp Mod. Bạn đang bật chế độ nào mà máy lại hỏi id đăng nhập?

Trên máy OPPO, truy cập Cửa hàng chủ đề , theme tải về không được tải dưới dạng file apk sẵn có, do đó bạn phải vào bên trong Cửa hàng chủ đề để active (kích hoạt) nhé.

Trích dẫn Gửi bởi ServiceClub3
    Chào bạn,

Bạn đang dùng dòng máy nào của OPPO vậy? Bạn bấm cú pháp *#1234# để kiểm tra phiên bản giúp Mod. Bạn đang bật chế độ nào mà máy lại hỏi id đăng nhập?

Trên máy OPPO, truy cập Cửa hàng chủ đề , theme tải về không được tải dưới dạng file apk sẵn có, do đó bạn phải vào bên trong Cửa hàng chủ đề để active (kích hoạt) nhé.
    Chào Ad mình đang dùng R7 lite bản mới nhất tứ R7fk 151225.
    Khi mình tải theme về thì nó vẫn hiện tải về vào báo tải thành công nhưng trong kho theme của cửa hàng mình cũng k có hiện ra theme đó.
    Mình vào cửa hàng chủ đề màn hình khóa mình thấy rất nhiều cái đẹp nhưng khi ấn tải về nó vẫn bắt xác mình mật khẩu của id mà mình đăng nhập liên tục. Mình đăng nhập thì nó báo xác mình thành công, nhưng khi ậ tải lại nó lại lập lại chu kì xác minh trên.
    Còn chế độ thì mình để bình thường thôi chứ chế độ nào nữa , mình k hiểu câu hỏi này ?

Trích dẫn Gửi bởi nguoiyeucu678
    Bạn tải theme trên điện thoại hay máy tính ? Tải bằng 3G hay Wifi ? Mình tải theme ở đầu topic vẫn bình thường mà, bạn kiểm tra lại tín hiệu và tốc độ mạng xem.
    E tải bằng wifi cáp quang ạ . e tải trên đth . 3G chưa thử vì kh có 3G ( .

Trang 2 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối