Kết quả 1 đến 2 của 2

Top son môi cho bà bầu đẹp mà an toàn mom muốn thẩm mỹ thì nên chọn ngay

chọn mua son môi cho bà bầu sao cho thật an toàn cho cả mom và bé, màu sắc và tốt son còn cần thiết tốt, lâu trôi cho những mom tự tin. Thị trường son môi hiện nay rất nhiều, Mặt dù vậy dòng son dành riêng cho bà bầu thì lại khá khó sắm. Bởi vậy trong Topic này tớ sẽ giới thiệu 10 thỏi son môi được kiểm tra là an toàn nhất cho những mom bầu nhé.
    phổ biến mom vẫn nghĩ đã bầu bí thì không nên son phấn, tuy nhiên trong đa dạng Tình trạng vẫn buộc phải make up. Chẳng hạn đi gặp quý khách hàng, đi dự tiệc hay đến những nơi trang trọng,... Do đó những mom thích tìm và áp dụng các loại mỹ phẩm an toàn nhất cho cả người mẹ và bé. Khi sắm thì thích đặc biệt sử dụng rộng rãi về thành phần của son.
    >> Mỹ phẩm Hàn Quốc cao cấp nhất
    son môi cho bà bầu
    Son môi là mỹ phẩm thẩm mỹ lợi ích tốt khó cô nàng nào chối từ được, dù bộ mặt nhợt nhạt đến đâu thì chỉ thích tô chút son là đã trở nên tươi tắn, rạng rỡ hơn rồi. Đặc thù với các người mẹ bầu, trong mức thời gian mang thai các người mẹ thường xuyên cảm thấy mệt mỏi làm cho bộ mặt trở nên nhợt nhạt, khó coi. Hơn nữa trong suốt thời gian người đang có thai, nhiều bà bầu luôn ở trong hiện trạng môi khô, nứt nẻ vì cơ thể bị thiếu nước hay bởi chế độ ăn uống thất thường không tư vấn đủ lượng Vitamin C và E cấp thiết. Hồi tớ mẹ bầu lần đầu còn bị thâm môi nữa nên thấy tự ti ghê lắm, cần thiết quyết tâm sắm bằng được son an toàn để dùng.
    son môi cho bà bầu
    Vì vậy trước khi tìm kiếm những thỏi son môi tốt thì hãy đặc biệt chú ý dưỡng môi và các sản phẩm dưỡng môi chất lượng nhé những mom. Thành phần son dưỡng không cần thiết loại nào cũng giống nhau và đều an toàn mà tùy thuộc theo thương hiệu, những thành phần sẽ có thỏi son hợp hoặc không. Để chọn được thỏi son môi cho bà bầu an toàn nhất thì tớ khuyên các mom nên lưu ý đến thương hiệu, feedback, thành phần,..... Trước khi tìm bất kỳ sản phẩm nào.
    >> Son môi Hàn Quốc cao cấp
    Gợi ý cách tìm son dưỡng môi cho các mẹ bầu
    son môi cho bà bầu
    những mẹ nên sắm dòng son dưỡng được tìm hiểu và chứng minh là lành tính với trẻ em và phụ nữ mang thai. Ngoài ra, những mẹ cũng nên để mắt tới đến thành phần của son. Nên sắm son có các thành phần được cho là an toàn cho sức khỏe bà bầu như: dầu olive, sáp ong, dầu dừa, dầu jojoba, hương tự nhiên.
    Em son bà bầu ban đầu tớ dùng là Innisfree Canola Honey Lip Balm, đây là loại son khá đa dạng tại Hàn Quốc vì độ an toàn và có bảng giá thành rất rẻ (150.000đ).
    >> Merbliss Việt Nam
    Son dưỡng môi Innisfree Canola Honey Lip Balm.
    Đây chỉ là son dưỡng môi thôi các người mẹ nhé, không màu. Son ngoài năng lực dưỡng môi còn có thể tẩy da chết, giảm thâm môi. Thực ra em son này không hề được quảng cáo là son dành cho bà bầu thế nhưng tớ được đứa bạn bên Hàn giới thiệu là bên đó các mẹ bầu bí họ dùng rất nhiều, với nghiên cứu bảng thành phần thì tớ thấy em ý rất ổn.
    son môi cho bà bầu
    Ngoài dưỡng ẩm và mềm môi thì son còn tẩy da chết, chống nắng chất lượng.
    Đợt tớ sắm trên Shopee bảng báo giá 150.000₫/thỏi, đến lúc sinh thì đang dùng dở thỏi thứ 4. Nên khuyên những người mẹ chọn liền vài thỏi dùng dần. Có đa dạng địa chỉ bán rẻ hơn, tầm 100-120k/ thỏi thôi nhưng son này trên thị trường nhái khá thông thường nên tớ chỉ tin nơi uy tín, thiết nghĩ rẻ hơn vài chục cũng chẳng đáng là bao ).
    son môi cho bà bầu
    Thỏi son innisfree mức giá chỉ 150k xịn Hàn.
    mua ngay trên Shopee tại nơi mà tớ hay mua.
    Sau son dưỡng Innisfree thì em son thứ 2 tớ tin tưởng đó là DHC Lip Cream của Nhật. DHC thì đã quá nức tiếng rồi, thế nhưng bầu bí thì tớ cũng chỉ dám dùng em này của hãng thôi.
    son môi cho bà bầu
    Dưỡng môi DHC Lip Cream
    Thành phần với những dưỡng chất như collagen, vitamin E, dầu ôliu, lô hội tạo độ ẩm cao, làm mềm mịn môi, không gây ra bóng nhờn. Em này thì trị thâm tốt hơn EOS, thế nhưng bóng hơn và có mùi hắc hơn và không chống nắng. Về trình độ dưỡng ẩm thì như nhau. Do vậy vấn đề những mẹ cần hàng Nhật thì có thể dùng em này vào buổi tối.
    son môi cho bà bầu
    DHC Lip Cream phù hợp dùng vào buổi tối.
    giá son DHC này bên Nhật là ¥700 (~147k), về Việt Nam thì bảng giá là 198.000₫, hàng hàng hiệu DHC chi nhánh Việt Nam luôn các người mẹ nhé. Các người mẹ có thể chọn trên Lotte tại đây. Hoặc vào Bibabo đặt mua. Trên bibabo giá sẽ rẻ hơn 1 chút nhé!
    hơn thế nữa, hiện tượng muốn mua thỏi son dưỡng mức giá mềm hơn mà
    sau khi đã dưỡng được đôi môi mềm mại, căng bóng thì những mom có thể dùng thêm son màu trong một vài nếu cấp thiết. Sau đây là top 10 thỏi son cho những mẹ Tham khảo.
    BIBABO - SHOP CHUYÊN PHÂN PHỐI các SẢN PHẨM DÀNH CHO phụ nữ người mang thai, những mom NUÔI CON NHỎ VÀ CHẲM SÓC GIA ĐÌNH
    Top 11 thỏi son môi cho bà bầu có màu an toàn nhất
    Theo những chuyên gia, mặc dù phụ nữ chị em không mong muốn cần phải hoảng sợ vội, nhưng việc vận dụng son môi quá rộng rãi cũng gây đông đảo mối e dè, đặc biệt phụ nữ thai phụ. Lượng chì và những chất kim loại độc hại khác trong son môi khá nhỏ, nhưng chì có xu hướng tích tụ trọng cơ thể và Chiến dịch Mỹ phẩm An toàn cũng thừa nhận rằng không có mức chì nào được gọi là an toàn cả. Đặc biệt là khi bạn đang có em bé, do người mẹ có thể truyền chất độc chì vào các các đứa bé chưa được chào đời này - vì chúng có sức chịu đựng kém hơn chúng ta số đông.
    ngoài ra, chất độc kim loại tích tụ quá nhiều trong cơ thể của bạn có thể làm tăng tài năng sẩy thai hoặc sinh non. Từ đó, chúng cũng có thể ảnh hưởng xấu cho sự phát triển của não, thận và hệ thần kinh của bé, hoặc gây ra những vấn đề học tập hoặc hành vi thuở nhỏ của bé. Vì thế, để con yêu khỏe mạnh có mặt trên thị trường thì các nữ giới cần tìm những thỏi son môi cho bà bầu được chứng nhận an toàn như dưới đây:
    các nhà phương pháp đã khảo sát và cho rằng các eva bôi son môi từ 1 - 2 lần/ngày tương đối an toàn hơn so với các người thường xuyên đánh son. Mà tớ thì vài ngày mới đánh 1 lần thôi, mà toàn dùng son không chì nên không sợ ảnh hưởng tới em bé. Các mom hãy sắm một thỏi son môi cho bà bầu mình thấy ưng nhất nhé. Chúc những người mẹ bầu bí vẫn xinh tươi!

Collagen menard

Việc cung cấp một lượng vitamin C đầy đủ cho cơ thể còn tác động trực tiếp đến quá trình sản sinh collagen tự nhiên. Do đó, khi đó kết hợp vitamin C và collagen https://menard.vn/gia-collagen-chuan...en-chinh-hang/ với nhau sẽ tăng tối đa tác dụng sản sinh và bổ sung collagen, giúp da khôi phục lại độ đàn hồi nhanh chóng và hiêu quả.