Trang 2 của 9 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 85
    Trích dẫn Gửi bởi b0ykubu
    cho mình hỏi là khi mình mod dolby mình add smali framework vào framework.jar hay oppo-framework.jar ???
    mình add smali vào framework.jar thì bị fc hệ thống !
    vẫn framework nhé! do cách bạn dịch ngược và đống gói file .jar có vấn đề thôi.

cho mình hỏi là khi mình mod dolby mình add smali framework vào framework.jar hay oppo-framework.jar ???
    mình add smali vào framework.jar thì bị fc hệ thống !

mod hộ e cái bàn phím điện thoại sang hình trái tim vs.của joy nhé.

lên tìm ảnh rồi về photoshop thôi bạn àh , thay ảnh dễ làm mà. bạn tìm trong contact.apk/res/drawable-hdpi file ảnh có tên dial_background.png , chép file đó ra rồi photoshop thế nào tùy ý.

Trích dẫn Gửi bởi hiep230701
    mod hộ e cái bàn phím điện thoại sang hình trái tim vs.của joy nhé.

bạn giúp mình tiừ đầu đc hông.đâcho mình link tải photoshop.chưa pít gì hết à:d:d:13:

mình up file cho bạn thôi , còn thay ảnh và chép vào lại system chắc bạn biết.

Trích dẫn Gửi bởi hiep230701
    bạn giúp mình tiừ đầu đc hông.đâcho mình link tải photoshop.chưa pít gì hết à:d:d:13:

www.mediafire.com/?p2dj3mjeyc69a6v
    bạn mở file zip của mình ra , chép tất cả những file trong đó vào đúng mục trong contact.apk .mình đã chia sẵn mục trong file zip rồi , bạn chép vào contact.apk theo như đường dẫn trong file zip đó

Trích dẫn Gửi bởi 1stga
    www.mediafire.com/?p2dj3mjeyc69a6v
    bạn mở file zip của mình ra , chép tất cả những file trong đó vào đúng mục trong contact.apk .mình đã chia sẵn mục trong file zip rồi , bạn chép vào contact.apk theo như đường dẫn trong file zip đó
    bạn hướng dẫn chi tiết đi.mod bằng máy tính hay điện thoại,mod thế nào,sao chép thay đổi mọi thứ ra sao

• bạn lên googleplay cài x-plore (trình duyệt file)
    • tải file zip mình đã đưa link ở trên về
    • chạy x-plore vừa tải trên ggplay về vào cài đặt chọn mục truy cập gốc rồi tick vào cái cuối cùng
    • trở ra x-plore mở theo đường dẫn root/system/app chép file contact.apk ra thẻ nhớ(chép vào thư mục nào dễ nhớ)
    • chép một lần nữa vào thư mục khác để dự phòng tránh trường hợp lỗi(nhớ chép vào thư mục nào dễ nhớ nha).tốt nhất bạn nên tạo hai thư mục là appmod và appgoc , appmod để chứa file mod và appgoc để chứa file dự phòng
    • vào appmod chạm giữ vào file contact.apk và chọn mở apk như zip
    • vuốt để chuyển qua cửa sổ thứ 2 và mở file zip của mình mà bạn vừa tải veè .chép hết file trong đó vào đúng mục res theo đường dẫn contact.apk/res(file zip mình đã chia sẵn làm hai mục là drawable-hdpi và drawable-hdpi-540×960 rồi bạn chỉ việc chép đè vào mục res trong contact.apk thôi)
    • quay qua bên mục appmod và chọn giữ file contact.apk chọn tiếp sao chép và chép vào system/app , làm hai lần sao chép như thế và khởi động lại

• Trích dẫn Gửi bởi hiep230701
      bạn hướng dẫn chi tiết đi.mod bằng máy tính hay điện thoại,mod thế nào,sao chép thay đổi mọi thứ ra sao

bác mod giúp em một bản android aosp cho way s được không ạ, trên diễn đàn có rồi nhưng camera trước bị ám tím và mic bị rè (