Trang 1 của 11 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 108
    Trích dẫn Gửi bởi hoangbao719
    báo cáo bác, e đã test nhưng cuả em chỉ thay đổi hình nền, vài icon menu, sms, còn mấy cái khác không gì thay đổi....em đã test tren neo
    cam on ban da thong bao cho minh biet. minh tra loi nhu sau. mặc dù nó k yêu cầu máy có cấu hình cao nhưng doi voi nhung seri oppo 2014 thì nền cấu truc của rom tương đối khác nên có một số tính năng sẽ k có tác dung. những seri này mình sẽ có bản khắc phục riêng nhé.

uh thank bạn nhiều nha.
    <div class="doublepost">
    <blockquote class="doubleposttagtextcontainer">
    --- bài viết đã được sát nhập, 8/5/14 ---
    </blockquote>
    </div>mình thích cột sóng hình con ngựa.bạn mod hộ mình đuợc ko?mình dùng find 5mini.

oh cài lên là có cám ơn cadic.nhiều nhé.

Trích dẫn Gửi bởi quochung83
    oh cài lên là có cám ơn cadic.nhiều nhé.
    k có gì. trong thông tin của mình cung cấp là có phần này mà. có thể can thiệp sau vào trong hệ thống cho nhiều máy khác nhau mà k cần quyền root hay mod riêng cho từng kiểu máy.

Trích dẫn Gửi bởi cadic48_qp
    k có gì. trong thông tin của mình cung cấp là có phần này mà. có thể can thiệp sau vào trong hệ thống cho nhiều máy khác nhau mà k cần quyền root hay mod riêng cho từng kiểu máy.
    bạn mod giùm cái theme dark theme nền chữ màu xám thành màu trắng sáng lên được ko bạn,mình thix nền màu đen,ví dụ màu chữ tin nhắn popup rất tối làm khó đọc vì nó bị trùng màu với nền

Trích dẫn Gửi bởi hery bin
    bạn mod giùm cái theme dark theme nền chữ màu xám thành màu trắng sáng lên được ko bạn,mình thix nền màu đen,ví dụ màu chữ tin nhắn popup rất tối làm khó đọc vì nó bị trùng màu với nền
    mình k có máy find 7 để test bạn ak

mình k có máy find 7 để test bạn ak
    theme đó oppo nào sài cũng được hết mà bạn link nè http://forum.coloros.vn/forum.php?mod=viewthread&tid=761&extra=page=1

trong forum này mình chỉ thấy bạn làm theme thôi chứ chưa ai có thể làm theme hết,giờ chỉ mong là bạn làm giùm mình cái theme dark theme này,thank bạn,cố gắng mod giùm mình nhé

làm một theme cho những máy chưa có color os đi ban

cam on ban da thong bao cho minh biet. minh tra loi nhu sau. mặc dù nó k yêu cầu máy có cấu hình cao nhưng doi voi nhung seri oppo 2014 thì nền cấu truc của rom tương đối khác nên có một số tính năng sẽ k có tác dung. những seri này mình sẽ có bản khắc phục riêng nhé.
    chờ bản khắc phục nhanh của bác

chúc mừng bác, theme rất đẹp