Trang 3 của 7 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 66
    cái này là làm theme trên máy tính rồi chép vào dùng cho coloros nên ko liên quan j . còn hướng bạn xem hình nhé , phần mềm đơn giản mà mở lên chỉ việc chọn hình thôi bạn

ax, tưởng là phần mềm việt hóa rồi, cũng là bản chinese mình đăng lên >"<
    bản này tuy làm ra file theme nhưng ko hoàn hảo hết, chỉ thay đổi được 1 số icon, ko thay đổi được icon của phần mềm hãng thứ 3, ko thay đổi được màu sắc hệ thống.
    đã có phiên bản 3.0.2.0, nhưng ko tương thích, file theme tạo ra chắc dành cho color 1.2 hoặc 2.0 quá

Trích dẫn Gửi bởi loverswinter
    ax, tưởng là phần mềm việt hóa rồi, cũng là bản chinese mình đăng lên >"<
    bản này tuy làm ra file theme nhưng ko hoàn hảo hết, chỉ thay đổi được 1 số icon, ko thay đổi được icon của phần mềm hãng thứ 3, ko thay đổi được màu sắc hệ thống.
    đã có phiên bản 3.0.2.0, nhưng ko tương thích, file theme tạo ra chắc dành cho color 1.2 hoặc 2.0 quá
    bạn dùng photoshop để tạo file thay phần hệ thống mặc định trong theme nhé , thay đc tổng 32 icon thôi . bên thứ 3 thay phần khung sau như miui . bản này mới nhất v1.0 ko hiểu bạn nói đến bản nào nữa.

Trích dẫn Gửi bởi buitab
    bạn dùng photoshop để tạo file thay phần hệ thống mặc định trong theme nhé , thay đc tổng 32 icon thôi . bên thứ 3 thay phần khung sau như miui . bản này mới nhất v1.0 ko hiểu bạn nói đến bản nào nữa.
    bạn tạo ra theme ios 7 nền đen chưa zậy

Trích dẫn Gửi bởi hery bin
    bạn tạo ra theme ios 7 nền đen chưa zậy
    mình bận quá chưa có thời gian bạn

Trích dẫn Gửi bởi buitab
    đây là ứng dụng mình tìm được bên trang oppo china, đã post bên coloros.vn
    http://forum.coloros.vn/forum.php?mod=viewthread&tid=1018&extra=page=1
    ứng dụng này là dùng thay theme cho find 5 là chính, nhưng color os tương thích theme nên chỉ thay được 1 số icon, chỉ có trên find 5 mới thay đổi được hết, như trong ứng dụng liệt kê các icon đó.
    phiên bản mới nhất là 3.0.2.0 là tương thích cho color os 1.2 và 2.0 thay đổi màu sắc hệ thống luôn, kể cả các logo trong máy.
    =.=" người gửi bạn phần mềm cũng ko biết đã post bên coloros.vn rồi à???

Trích dẫn Gửi bởi loverswinter
    đây là ứng dụng mình tìm được bên trang oppo china, đã post bên coloros.vn
    http://forum.coloros.vn/forum.php?mod=viewthread&tid=1018&extra=page=1
    ứng dụng này là dùng thay theme cho find 5 là chính, nhưng color os tương thích theme nên chỉ thay được 1 số icon, chỉ có trên find 5 mới thay đổi được hết, như trong ứng dụng liệt kê các icon đó.
    phiên bản mới nhất là 3.0.2.0 là tương thích cho color os 1.2 và 2.0 thay đổi màu sắc hệ thống luôn, kể cả các logo trong máy.
    =.=" người gửi bạn phần mềm cũng ko biết đã post bên coloros.vn rồi à???
    chào bạn đây là bản hoàn toàn khác với bạn nhé và hổ trợ find7 độ phân 2k nhé

Trích dẫn Gửi bởi buitab
    chào bạn đây là bản hoàn toàn khác với bạn nhé và hổ trợ find7 độ phân 2k nhé
    sax bó tay bạn, link mình post trên diễn đàn coloros.vn sau khi cài vô cũng hiện là v1.0 bản chinese như nhau, mà bạn nói hoàn toàn khác.
    bản 3.0.2.0 nè, coi cho kỹ nhe
    http://www.pc6.com/softview/softview_83625.html
    bó tay, ko tranh luận nữa, mệt.

tuy còn nhiều hạn chế nhưng cũng sài tạm, mình thử mod lại cái phần hiển thị tin nhắn thử :d

[img]data/attachments/7/7544-56a8fbfa315f05373f053d9ff9fb2ff9.jpg[/img]

hình như bản này chủ yếu hổ trợ coloros 1.0. ai có file default theme.theme của color os 2.0 up lên thì hay quá, tìm trong máy hôm qua h mà không thấy :|