Trang 2 của 10 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 96
    500k giá hơi chát bạn ạ. mình xem có ai bán lại giá mềm hơn tí

Trích dẫn Gửi bởi service club
    chào bạn
    bạn mang cục sạc đến ttbh hcm : lầu 6 tòa nhà scb, số 242 cống quỳnh, p. phạm ngũ lão - q.1 để các ktv kiểm tra nếu lỗi do nsx và còn trong thời gian bh thì ttbh sẽ đổi cục sạc mới cho bạn, còn nếu do lỗi người dùng thì bạn mua cục sạc mới dùng. gía bộ sạc find 7a là 500k bạn nhé !
    thanks nhiu

Trích dẫn Gửi bởi hoang7
    mob ơi. minh ở tp hcm, cục sạc find 7a của mình tự nhiên sạc k dc, k bit bị sao? đem đi bảo hành dc k? nếu k bh dc thì mún mua thì mua ở đâu?
    chào bạn
    bạn mang cục sạc đến ttbh hcm : lầu 6 tòa nhà scb, số 242 cống quỳnh, p. phạm ngũ lão - q.1 để các ktv kiểm tra nếu lỗi do nsx và còn trong thời gian bh thì ttbh sẽ đổi cục sạc mới cho bạn, còn nếu do lỗi người dùng thì bạn mua cục sạc mới dùng. gía bộ sạc find 7a là 500k bạn nhé !

mob ơi. minh ở tp hcm, cục sạc find 7a của mình tự nhiên sạc k dc, k bit bị sao? đem đi bảo hành dc k? nếu k bh dc thì mún mua thì mua ở đâu?

oppovn có bán sạc mini vooc ko vậy ?

Trích dẫn Gửi bởi homiemc2013
    oppovn có bán sạc mini vooc ko vậy ?
    chào bạn
    ý bạn là cục sạc vooc mini đúng ko. oppo vn có bán tuy nhiên hiện tại hàng chưa về bạn nhé !

giá là bao nhiêu vậy bạn?

Trích dẫn Gửi bởi homiemc2013
    giá là bao nhiêu vậy bạn?
    chào bạn
    do hàng chưa về tới vn nên vẫn chưa có giá. khi nào chính thức bán và có giá mod sẽ báo bạn biết nha, mong bạn thông cảm

opop bảo hành cùi pắp.
    mua dt fin7a ve chua duoc 2thang. sac no cai dung dem ra bao hanh thi noi vong vo chan bo me

Trích dẫn Gửi bởi u15006008
    opop bảo hành cùi pắp.
    mua dt fin7a ve chua duoc 2thang. sac no cai dung dem ra bao hanh thi noi vong vo chan bo me
    đầu fải dậy đâu bạn. hôm trước mình có đi bh cái cục sạc thì nv cũng tận tình chăm sóc mà. chỉ có điều mình thấy rất hay: sạc oppo vừa hết bh thì bị hư lun (6tháng 10 ngày thì tự nhiên hư), còn đt thì k bit sau này thế nào nữa. nói chung là nvbh ok