Kết quả 1 đến 7 của 7

Chủ đề: Hỏi về sạc nhanh

chụp kỷ yếu mà dùng điện thoại á
    10-15p thì làm gì có sạc nào chịu nổi
    bác đang dùng máy gì thế

Trích dẫn Gửi bởi kiennguyenstudio
    cho mình hỏi là oppo có loại sạc nào sạc nhanh đc ko ạ. mình đi chụp ảnh kỷ yếu dùng có tí mà đã hết pin rồi. dừng nghỉ uống nc 10-15p ko kịp để sạc tiếp
    thanks cả nhà
    chào bạn, không biết bạn đang dùng dòng máy nào của oppo vậy ạ? oppo có các dòng máy sau có tính năng sạc nhanh (vooc) là : n3, r5, find 7/7a, r7s, r7 plus và f1 plus. thời gian sạc tùy từng dòng máy, tham khảo từ 70p đến 1h50p

các dòng máy thường không hỗ trợ vooc thì tốc độ sạc dao động từ 2 - 4 tiếng tùy theo các yếu tố tác động (nguồn điện, kết nối trên máy, thao tác trên máy quá trình cắm sạc,...) , những dòng này dù bạn sử dụng sạc có dòng cao hơn cũng không cải thiện nhiều về tốc độ sạc.

nếu thường đi xa bạn có thể suy nghĩ đến việc dùng sạc dự phòng, tắt các kết nối (bluetooth, gps, 3g, wifi, ...) khi không sử dụng đến, giảm độ sáng màn hình và tắt tính năng tự động thay đổi độ sáng màn hình để tiết kiệm pin nhé.

Hỏi về sạc nhanh

cho mình hỏi là oppo có loại sạc nào sạc nhanh đc ko ạ. mình đi chụp ảnh kỷ yếu dùng có tí mà đã hết pin rồi. dừng nghỉ uống nc 10-15p ko kịp để sạc tiếp
    thanks cả nhà

Trích dẫn Gửi bởi ironman0
    chụp kỷ yếu mà dùng điện thoại á
    10-15p thì làm gì có sạc nào chịu nổi
    bác đang dùng máy gì thế
    em dùng để phát nhạc. cho lớp quẩy bác ơi. em dùng ộp f1 :d

Trích dẫn Gửi bởi serviceclub3
    chào bạn, không biết bạn đang dùng dòng máy nào của oppo vậy ạ? oppo có các dòng máy sau có tính năng sạc nhanh (vooc) là : n3, r5, find 7/7a, r7s, r7 plus và f1 plus. thời gian sạc tùy từng dòng máy, tham khảo từ 70p đến 1h50p

các dòng máy thường không hỗ trợ vooc thì tốc độ sạc dao động từ 2 - 4 tiếng tùy theo các yếu tố tác động (nguồn điện, kết nối trên máy, thao tác trên máy quá trình cắm sạc,...) , những dòng này dù bạn sử dụng sạc có dòng cao hơn cũng không cải thiện nhiều về tốc độ sạc.

nếu thường đi xa bạn có thể suy nghĩ đến việc dùng sạc dự phòng, tắt các kết nối (bluetooth, gps, 3g, wifi, ...) khi không sử dụng đến, giảm độ sáng màn hình và tắt tính năng tự động thay đổi độ sáng màn hình để tiết kiệm pin nhé.
    thanks ad nhiều nhé. chắc em mua theo cục pin dự phong :d :d

Trích dẫn Gửi bởi kiennguyenstudio
    thanks ad nhiều nhé. chắc em mua theo cục pin dự phong :d :d
    mua sạc dự phòng đó bạn, loại 10400 hay 15600mah xoay đi xoay lại dùng cũng được 2 hôm, sạc đầy máy rồi đem theo cục 10400mah thì được tầm 2 lần full cho f1 với 1 tẹo nữa :d

Hỏi về sạc nhanh

sạc nhanh hãy dùng sạc của mi, tốt nhất thị trường bạn nhé*********************